Diễn đàn Học Sinh Lớp 9/1 THCS Trưng Vương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập91tvdn album
Top posters
Mr.Quân (848)
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Empty 
An Evy (847)
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Empty 
Pôn Evy (829)
i_am_here_with_you (777)
.Kill (701)
toonie (679)
bjn_hoilong (607)
Kai (573)
naughtyboy_dn95 (566)
King (565)
Similar topics
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Post_t10PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Post_t12

Bài gửiNgười gửi sau cùngThời gian
Happy birthday FORUM !!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Tue Mar 20, 2012 1:31 pm
9.1 come back!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Mon Aug 08, 2011 5:10 pm
Tuyển SMOD , MOD PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Tue Aug 02, 2011 7:44 am
AE 9/1 vào đây PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Tue Jul 26, 2011 5:59 pm
góp ý !!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Thu Feb 03, 2011 10:17 pm
PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Mon Nov 29, 2010 1:48 pm
Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Mon Nov 29, 2010 1:47 pm
[News]Thế Giới Bá Vương: Chung kết esport hào hứng và sôi động PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Sat Nov 27, 2010 1:44 pm
[News]Thèm offline sinh nhật, gamer tự tổ chức mời NPH nhập tiệc PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Thu Nov 25, 2010 1:37 pm
[News]Asiasoft cũng nổ phát súng game thuần Việt đầu tiên! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Sun Nov 21, 2010 2:22 pm
[News]Asiasoft sắp ra "FaceBook dành riêng cho... dân game" PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Lastpo10Sun Nov 21, 2010 10:00 am

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Post_f12PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 Post_f10

Share | 

PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:30 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

Số bài Số bài : 565
Join date Join date : 25/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 194

Bài gửiTiêu đề: Re: PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

naughtyboy_dn95 đã viết:
Nói giọng khinh người bố ghét nhưng bố đang post k rảnh nói chuyện vs chú e 👅
Em thì sao dám ạ ,bác mod nhà mình ghê thế em khinh cho bố chém chết em à ,Buon cuoi thôy bác cứ post đi nhé hồy chém ha

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 6:04 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

Birthday Birthday : 01/06/1995
Số bài Số bài : 533
Đến từ Đến từ : hotel room service!!:D♥♥♥
Join date Join date : 02/03/2010
Humor : chém admin làm mồi!♥♥♥
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 29

èo!!nói chém mòa thía chém chẳng đẹp chút nèo ik smad ơi!! :evil:
cóa đứa nèo chém mạnh gèn trym ik!!!chứ soa toàn múy chỗ cùi mía hok ry!!Hài vãi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 7:35 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

chjxmoe_rotxjen đã viết:
èo!!nói chém mòa thía chém chẳng đẹp chút nèo ik smad ơi!! :evil:
cóa đứa nèo chém mạnh gèn trym ik!!!chứ soa toàn múy chỗ cùi mía hok ry!!Hài vãi
Ơỳ chính xác là như vậy ,ae mem lớp mình toàn là dân tập chém nên chém em như gãi ngứa ,mấy bác chém mạnh tay vào chứ thế này thì chắc thứ t4 tuần sau chỉ có một chú nhận đc 10k quá ,cố gắng lên chặt chết mọe thằng smod láo lồ vô không để thằng smod lộng hành đc đúng ko bà con

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 7:44 pm

toonie

Designer

toonie
Designer

Birthday Birthday : 30/08/1995
Số bài Số bài : 679
Join date Join date : 22/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 67

_Lo: ng` này mi cũng biết PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.sarcasticlaugh ... và mi cũng k ưa gì đó PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.sarcasticlaugh
_Quý: thks mi ^^

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:10 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

toonie đã viết:
_Lo: ng` này mi cũng biết PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.sarcasticlaugh ... và mi cũng k ưa gì đó PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.sarcasticlaugh
_Quý: thks mi ^^
Đề nghị bác desginer tham gia vào chặt chém thằng smod đi chứ đừng có vào box này mà xì pam nhé ,xì pam có hại cho sức khỏe ,từ lúc tham gia box của em mà sao chẳng thấy bác chém em ,mà toàn hùa theo anh em chọt em không à

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:17 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

hey!!!!toon ney!!đứa lào thế!!???nói lô nghe ik!! :chuoi:
mòa "thèn smod láo lồ" kia!!t4 này tớ phải cóa 1 slot 10k đấy nha!!lúc sáng cậu bảo rồi đấy!!cậu mòa láo lồ lòa tớ chặt trym ik!!! :evil:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:18 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

chjxmoe_rotxjen đã viết:
hey!!!!toon ney!!đứa lào thế!!???nói lô nghe ik!! :chuoi:
mòa "thèn smod láo lồ" kia!!t4 này tớ phải cóa 1 slot 10k đấy nha!!lúc sáng cậu bảo rồi đấy!!cậu mòa láo lồ lòa tớ chặt trym ik!!! :evil:
Tiệp tục chém đi ,mài mới có 1 vote chứ mấy lờ gì mấy đứa khác hơn vote mày thì ráng chịu nhé :emso:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:24 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

kệ tớ!!!nói chung là t4 tuần này cậu phải tặng tớ 10k!!!lúc sáng cậu nói rồi mòa!!! với lại chính cậu nói " chém thèn smod láu lồ " ik mòa!!! :chuoi: sao h lại trở mặt nhanh thế!!

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:26 pm

toonie

Designer

toonie
Designer

Birthday Birthday : 30/08/1995
Số bài Số bài : 679
Join date Join date : 22/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 67

_Quý: ta đây làm ji` chém bậy bạ PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.crazy...chờ cơ hội PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.kill...mà ta thích "chọt cháy" hơn "chém chết" PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.bloody
_Lo: nói k tiện PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 1.base

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:27 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

chjxmoe_rotxjen đã viết:
kệ tớ!!!nói chung là t4 tuần này cậu phải tặng tớ 10k!!!lúc sáng cậu nói rồi mòa!!! với lại chính cậu nói " chém thèn smod láu lồ " ik mòa!!! :chuoi: sao h lại trở mặt nhanh thế!!
xao chú mày kém thông mih thế ,í tau là tau vote cho mài 1 vé nhưng nếu mấy thằng khác có số vote cao hơn chú mày thỳ tau phải cho nó chứ ,

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:34 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

biết rồi!!nhưng cậu choa tớ 1 vé đầu tiên mòa!!sao lại bảo là choa thèn #!!như thế là quá đáng!!bất công quá đi!!tớ méc ad choa mòa coi!!smod mòa hok giữ lời!!! :asl:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:38 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

éc thì đã bảo vote cho 1 vé chứ không phải cho 10k ,thôy ko bàn cãi nhìu mất công mang tiếng spam

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 10:22 pm

little_penguin_poporo

Gold member

little_penguin_poporo
Gold member

Birthday Birthday : 09/09/1995
Số bài Số bài : 437
Join date Join date : 27/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 13

ê ê, king với bé nhi nớ quen nhau bao lâu gòy? có first kiss chưa :votay: hay từ trc h đã kiss ai chưa? :tuhieu:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 12:18 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

zậy 2 đứa mày đã lần nào chào hỏi ông pà ja` nhau chưa??cóa ý định lâu dài hok hay chỉ wa đường thôi smod??? :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 12:29 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

little_penguin_poporo đã viết:
ê ê, king với bé nhi nớ quen nhau bao lâu gòy? có first kiss chưa :votay: hay từ trc h đã kiss ai chưa? :tuhieu:
Em và bé Nhi quen nhau đc 2 tuần PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 105237 ,kiss thì chưa ạ em vs nhi ít đi chơy lém vì lâu nay em học nhìu quố PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 931729 ,còn từ trước tớy giờ em đã kiss mẹ em ba em chị em anh em:hehe: và con bồ cũ em Buon cuoi

Trích dẫn :
zậy 2 đứa mày đã lần nào chào hỏi ông pà ja` nhau chưa??cóa ý định lâu dài hok hay chỉ wa đường thôi smod??? :chuoi:
Để em kể chuyện cho chị nghe nhé ,thực ra ngày đầu tiên em gặp nhỏ bồ em ngay tại nhà hắn thì bà già hắn bắt rể em rồy PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 81938 mà lúc đó ngại quá từ chối vài ngày sau bắt rể em thì em chỉ cười PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 69420 ,còn hắn thì chưa vào nhà em lần nào ,còn em vs hắn định quen lâu dài chứ ko phải qua đường gì đâu PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 337739

Được sửa bởi King ngày Fri Mar 05, 2010 10:06 pm; sửa lần 1.

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 3:31 pm

i_am_here_with_you
LOCKING TO MY FACE, I HOPE IT WILL GIVE YOU HELL

Mem tích cực

i_am_here_with_you
Mem tích cực

Birthday Birthday : 01/01/1995
Số bài Số bài : 777
Đến từ Đến từ : ko nơi nào cả
Join date Join date : 01/03/2010
Humor : LOCKING TO MY FACE, I HOPE IT WILL GIVE YOU HELL
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 76

eo ơi kinh quá đi
:scratch:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 4:38 pm

Pôn Evy

SuperModerator

Pôn Evy
SuperModerator

Birthday Birthday : 16/08/1995
Số bài Số bài : 829
Đến từ Đến từ : EVY'S COMPANY
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 10

lên giường thui chớ wa đường nỗi j`.......hahahahahah :chuoi: .....ta nói đúng ko mập........con` ta nghĩ chắc con Nhi xâu lắm bởi thằng Kai mắt bị mù ( nó chê con Nh'm xấu >>> mắt xa le)...... mà thui, con Nhi mà vớ phải thằng mập thi` gặp 1 cái xui + 1 cái hên:
1/ Cái xui là mấy ông cụt 1 ngón ( còn 9 ngón) dê vãi chuối lắm..... hehehehehe :lol:
2/ Anh mập ta hơi bị giàu có j` còn rút ruột đc chớ....... :matchuot:
thui chúc mi ko bị lừa nhe mập......hahahahaahahahah :qwe: :qwi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 7:44 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

thằng này nói zậy mòa ghê hỳ, người lớn we' ik!!! :lyduc: nhưng nếu mày bị lừa thì tau cungx ungr hộ 2 tay 2 chân!!! :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 9:27 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

nh0c.kut3_168 đã viết:
lên giường thui chớ wa đường nỗi j`.......hahahahahah :chuoi: .....ta nói đúng ko mập........con` ta nghĩ chắc con Nhi xâu lắm bởi thằng Kai mắt bị mù ( nó chê con Nh'm xấu >>> mắt xa le)...... mà thui, con Nhi mà vớ phải thằng mập thi` gặp 1 cái xui + 1 cái hên:
1/ Cái xui là mấy ông cụt 1 ngón ( còn 9 ngón) dê vãi chuối lắm..... hehehehehe :lol:
2/ Anh mập ta hơi bị giàu có j` còn rút ruột đc chớ....... :matchuot:
thui chúc mi ko bị lừa nhe mập......hahahahaahahahah :qwe: :qwi:
lầm hoàn toàn rồy em ơy :hehe:tau chỉ sợ mài nhìn thấy bồ tau òak sướng thôy :tuhieu: ,thật ra bồ ta đàng hoàng lắm ,hiền nữa ,nên cái chuyện rút là không có vì nhà nó giàu hơn nhà ta nữa ,còn ta mà dê à T_T không có một giọt 👅
Trích dẫn :
thằng này nói zậy mòa ghê hỳ, người lớn we' ik!!! Ly Duc nhưng nếu mày bị lừa thì tau cungx ungr hộ 2 tay 2 chân!!! Banana
ê mi iu ta rồy hay răng mà mi ưa ý kiến rớ 2 cái cm của mi cái mô cũng mún ta vs em iu tau bỏ nhau hết zạ ,chắc mi iu ta rồy chớ gì hahaha Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 12:16 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

tởm lợm!!!đừng cóa hoang tưởng 1 cách man rợ như zậy nha!!!tau nói zậy chẳng qua là đoán thôi!!!I don't care!!!há há!!cóa mem bị bệnh hoang tưởng kìa!!!smod nhà mình chứ ai!!zậy tau cóa thêm câu hỏi nữa nè!!trong tình huống nào mòa tụi bey iêu nhau nhanh thế!!??? :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 1:43 pm

little_penguin_poporo

Gold member

little_penguin_poporo
Gold member

Birthday Birthday : 09/09/1995
Số bài Số bài : 437
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 13

ê răng mập ko đi trại?

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 1:58 pm

Kai

V.I.P Member

Kai
V.I.P Member

Birthday Birthday : 10/12/1995
Số bài Số bài : 573
Đến từ Đến từ : American =)
Join date Join date : 06/03/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 86

cho hỏi pác King là pác lào thế nhảy 🐷

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 5:39 pm

Pôn Evy

SuperModerator

Pôn Evy
SuperModerator

lầm hoàn toàn rồy em ơy :hehe:tau chỉ sợ mài nhìn thấy bồ tau òak sướng thôy :tuhieu: ,thật ra bồ ta đàng hoàng lắm ,hiền nữa ,nên cái chuyện rút là không có vì nhà nó giàu hơn nhà ta nữa ,còn ta mà dê à T_T không có một giọt 👅

ko ... ý ta kêu thằng Đán chớ đâu nói mài..... ổng cụt tay chớ mày thi` 11 ngón đầy đủ rui`...... con` con Nhi ta chưa thấy nên ko dám phát biểu... ta chỉ kêu thằng kai co lúc mắt xa le lắm bởi nó kêu con Nh'm xấu (hjx hjx) ..... chúc mi kiểm soát đc anh già ko thui tội con Nhi nớ lắm..... hahahahahah :chuoi: :tuhieu: :matchuot:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 6:34 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

chjxmoe_rotxjen đã viết:
tởm lợm!!!đừng cóa hoang tưởng 1 cách man rợ như zậy nha!!!tau nói zậy chẳng qua là đoán thôi!!!I don't care!!!há há!!cóa mem bị bệnh hoang tưởng kìa!!!smod nhà mình chứ ai!!zậy tau cóa thêm câu hỏi nữa nè!!trong tình huống nào mòa tụi bey iêu nhau nhanh thế!!??? :chuoi:
Em và nhỏ bồ em iu nhau khi mà em qua nhà nhỏ chơy ý
Trích dẫn :
ê răng mập ko đi trại?
Em không đi trại vì em đang tập trung vào ôn thy cái singapore ý ,nên em không đi tung hoành cùng các bác đc
Trích dẫn :

cho hỏi pác King là pác lào thế nhảy pig
Dạ thưa anh Kai em là VÕ NGỌC QUÝ ạ
Trích dẫn :
ko ... ý ta kêu thằng Đán chớ đâu nói mài..... ổng cụt tay chớ mày thi` 11 ngón đầy đủ rui`...... con` con Nhi ta chưa thấy nên ko dám phát biểu... ta chỉ kêu thằng kai co lúc mắt xa le lắm bởi nó kêu con Nh'm xấu (hjx hjx) ..... chúc mi kiểm soát đc anh già ko thui tội con Nhi nớ lắm..... hahahahahah Banana tu hieu matchuot
Nóy gì ác thế mi T_T ,có hình con nhi kìa coy đi rồy bàn luận tiếp ,còn ông già ta làm đéo gì đụng vô nhỏ bồ tau tau chặt cho còn 8 ngón haha Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 7:23 pm

Pôn Evy

SuperModerator

Pôn Evy
SuperModerator

đâu hình đâu sao ta ko thấy hả mập

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 3 I_icon_minitime

Sponsored content

PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next