Diễn đàn Học Sinh Lớp 9/1 THCS Trưng Vương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập91tvdn album

Share | 

Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010 I_icon_minitimeSat Apr 10, 2010 2:48 pm

yuukj_neko
Love and beloved...

Moderator

yuukj_neko
Moderator

Birthday Birthday : 23/11/1995
Số bài Số bài : 28
Đến từ Đến từ : Ranh giới của sự đối nghịch ( tự hiểu nha mấy ban ^^)
Join date Join date : 04/03/2010
Humor : Love and beloved...
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 24

Bài gửiTiêu đề: Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010

Đội bắn: Bồ Đào Nha
Chủ đề: Rồng và sóng (không chắc lắm :12: , nếu ai biết chắc chắn thì thông báo để mình sửa lại)
Hôm đó trời trong nên hình ảnh cực kì ổn. Chỉ có điều bữa đó công nhận mát thiệt Quê. Ngồi thì gần trên cùng khán đài A, gió thì cứ thổi vù vù liên tục, cầm cái di động mà người nó run dễ sợ. Nhưng cũng may là mình đã dồn toàn lực vào cái tay nên khung hình không bị rung nhiều. Nhớ "+" tks zì sự cố gắng của mình nha :chuoi:
Phần 1

Phần 2

Phần 3

Full part (rmvb): http://www.4shared.com/file/WGlG1PFz/2010_DaNang_Portugal-_Internat.html

Thông báo: clip Mĩ hiện tại mình đã có, việc ghép hình và âm thanh sẽ được mình làm vào...1 lúc nào đó (thông cảm, mạng nhà mình nó down quay năm nên đành chịu). Bữa trước mình đã nói clip đội VN mình có cũng như không nhưng theo tình hình hiện tại thì không ai có clip VN đầy đủ cả nên mình đang có ý định post 1 đoạn clip VN do mình quay với 9 phút đầu (cũng tại bữa đó ham hố nhắn tin mà hết pin ☀). Chất lượng hình ảnh và âm thanh thì các bạn không cần lo, nó sẽ giống clip BĐN các bạn đang coi trong topic này vậy. Mình sẽ để các bạn biểu quyết, nếu thấy nhiều người "yêu nước" muốn coi thì mình sẽ post 👅

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

Được sửa bởi yuukj_neko ngày Sat May 01, 2010 9:36 am; sửa lần 3.

Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010 I_icon_minitimeSat Apr 10, 2010 6:11 pm

bjn_hoilong

Gold member

bjn_hoilong
Gold member

Birthday Birthday : 30/09/1995
Số bài Số bài : 607
Đến từ Đến từ : trưng vương cì kun
Join date Join date : 01/03/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010

póc cái tem,đẹp chưa từng thấy :xinh:

Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010 I_icon_minitimeSat Apr 10, 2010 6:32 pm

Mr.Quân
WILL SMILE EVEN IF WE SAD

Administrator

Mr.Quân
Administrator

Birthday Birthday : 15/06/1995
Số bài Số bài : 848
Đến từ Đến từ : ♣ Đà Nẵng ♣
Join date Join date : 10/02/2010
Humor : WILL SMILE EVEN IF WE SAD
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 141

Bài gửiTiêu đề: Re: Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010

Trời pà Phương nói nghe xạo quá , tay bà như tay trâu thế mà run sợ gió làm rớt điện thoại trên tay :bvv:

Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010 I_icon_minitimeSat Apr 10, 2010 6:39 pm

Kai

V.I.P Member

Kai
V.I.P Member

Birthday Birthday : 10/12/1995
Số bài Số bài : 573
Đến từ Đến từ : American =)
Join date Join date : 06/03/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 86

có khíu làm ng` quay phim =))

Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010 I_icon_minitimeSat Apr 10, 2010 8:40 pm

[P].[G]iám [Đ]ốc

Moderator

[P].[G]iám [Đ]ốc
Moderator

Birthday Birthday : 04/03/1995
Số bài Số bài : 147
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Join date Join date : 12/03/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 4

quay được đấy

Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010 I_icon_minitime

Sponsored content

Clip đội Bồ Đào Nha- cuộc thi bắn pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2010

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang