Diễn đàn Học Sinh Lớp 9/1 THCS Trưng Vương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập91tvdn album
Top posters
Mr.Quân (848)
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Empty 
An Evy (847)
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Empty 
Pôn Evy (829)
i_am_here_with_you (777)
.Kill (701)
toonie (679)
bjn_hoilong (607)
Kai (573)
naughtyboy_dn95 (566)
King (565)
Similar topics
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Post_t10PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Post_t12

Bài gửiNgười gửi sau cùngThời gian
Happy birthday FORUM !!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Tue Mar 20, 2012 1:31 pm
9.1 come back!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Mon Aug 08, 2011 5:10 pm
Tuyển SMOD , MOD PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Tue Aug 02, 2011 7:44 am
AE 9/1 vào đây PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Tue Jul 26, 2011 5:59 pm
góp ý !!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Thu Feb 03, 2011 10:17 pm
PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Mon Nov 29, 2010 1:48 pm
Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Mon Nov 29, 2010 1:47 pm
[News]Thế Giới Bá Vương: Chung kết esport hào hứng và sôi động PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Sat Nov 27, 2010 1:44 pm
[News]Thèm offline sinh nhật, gamer tự tổ chức mời NPH nhập tiệc PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Thu Nov 25, 2010 1:37 pm
[News]Asiasoft cũng nổ phát súng game thuần Việt đầu tiên! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Sun Nov 21, 2010 2:22 pm
[News]Asiasoft sắp ra "FaceBook dành riêng cho... dân game" PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Lastpo10Sun Nov 21, 2010 10:00 am

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Post_f12PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 Post_f10

Share | 

PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:16 am

toonie

Designer

toonie
Designer

Birthday Birthday : 30/08/1995
Số bài Số bài : 679
Join date Join date : 22/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 67

Bài gửiTiêu đề: Re: PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

đù ít bữa ta post hình hắn lên cho mấy đứa chiêm ngưỡng nha PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 1.thanks

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 11:49 am

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

Số bài Số bài : 565
Join date Join date : 25/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 194

tnq.tv.dn đã viết:
Trước con Nhi , King có mấy con bồ rồi ??? , thời gian "đươc" yêu lâu nhất là bao lâu ??? :12: :qwe:

Trước khi yêu Nhi ,King có 2 bồ ,Nhi là người thứ 3 ,thờy gian I* lâu nhất là 2 tháng rưỡi hì hì

Trích dẫn :
đù ít bữa ta post hình hắn lên cho mấy đứa chiêm ngưỡng nha
Theo lờy đề nghị của bạn tn xo hôm nay em sẽ show cho mấy bác vài pic của vợ em (Hình này tự sướng các bác thông cảm đừng chửi hen coy xong đừng chảy máu cam nhá🐷 )

Tạm thờy em chỉ dám post thế ko dám post nhìu các bác thông cảm Buon cuoi

P/S :Tình hình là bồ em ko cho em post hình nữa ,nó chửi em quá trờy nên em phải del hết hình các bác thông cảm giùm em nhá

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (2 votes)

Được sửa bởi King ngày Sun Mar 07, 2010 7:52 am; sửa lần 1.

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 11:56 am

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

híc đề nghị anh em chém mạnh vào chứ chém thề này thì như gãi ngứa Buon cuoi

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 12:02 pm

little_penguin_poporo

Gold member

little_penguin_poporo
Gold member

Birthday Birthday : 09/09/1995
Số bài Số bài : 437
Join date Join date : 27/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 13

hình tự sướng ko thực tế, có đứa xấu thiệt xấu mà tự sướng lên cũng đẹp như hoa. :study:

Sau ni King mún làm nghề j`, có tiếp quảng cty của pa ko?

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 12:34 pm

[J]ay[L]ik_Bboy_KuTi
chung kết mấy chú lên nhà anh nhậu bữa cho vui hì!

Copper member

[J]ay[L]ik_Bboy_KuTi
Copper member

Birthday Birthday : 11/02/1995
Số bài Số bài : 126
Đến từ Đến từ : Hội chơi đĩ nhưng con đĩ này bị ấu trĩ :))
Join date Join date : 24/02/2010
Humor : chung kết mấy chú lên nhà anh nhậu bữa cho vui hì!
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 25

oài, bạn gái xinh, à tế tằng em lày chém típ nhớ :ghj: :chuoi: ghMM==
SMOD kể cho bọn em nghe vài điều về bạn gái SMOD đi, ví dụ như: học hành thế nào, có năng khiếu gì, hay có gì đặc biệt Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 12:54 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

little_penguin_poporo đã viết:
hình tự sướng ko thực tế, có đứa xấu thiệt xấu mà tự sướng lên cũng đẹp như hoa. :study:

Sau ni King mún làm nghề j`, có tiếp quảng cty của pa ko?

Thực sự thì bồ của King hiện nay đẹp chẳng khác gì trong hình tự sướng của nó đâu ,nó chỉ design sơ sơ thôy ,còn sau này có lẽ King sẽ đi theo 2 đường 1 là cntt 2 là làm kinh tế đầu từ gì đó ,còn cty của pa King đã ngừng hoạt động rồy nên có mún cũng chẳng đc tiếp quãng
Trích dẫn :
oài, bạn gái xinh, à tế tằng em lày chém típ nhớ :ghj: :chuoi: ghMM==
SMOD kể cho bọn em nghe vài điều về bạn gái SMOD đi, ví dụ như: học hành thế nào, có năng khiếu gì, hay có gì đặc biệt Buon cuoi
hơ hơ bạn gái em xinh thế bác mod đừng thèm nha ,còn bạn cái em thì học hành tạm ổn chuyên văn ,còn năng khiếu thì em chưa tìm ra năng khiếu gì cũng đc mà có thêm năng khiếu làm tình thỳ càng tốt Buon cuoi ,bạn gái em thì chỉ đc cái dễ thương nhưng không mê trai ko đú đỡn thề là đủ rồy ,vs lại bạn gái em tuy dễ thương nhưng hiền lắm đàng hoàng nữa còn việc bếp núc thì khỏy chê em ăn 1 lần đã phát ghiền rồy :votay:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 1:29 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

UP một phát cho 2 pic bay lên cao ,cho anh em dễ dàng thấy mà chém , Anh em đâu òak tiêp chục chém thằng smod này đi chứ

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:39 pm

toonie

Designer

toonie
Designer

bạn nào có thắc mắc về sắc đẹp của bồ bạn ĐÁNG thì hỏi trực tiếp mình nè =))
ở ngoài và trong ảnh cũng chẳng khác xa bao nhiêu ^^
đơn giản là chơi vs nhau gần 2 năm rồi nên Tn biết rất rõ =))
còn bạn Long í...bồ bạn ĐÁNG mà đi hỏi nhiều vậy bạn ĐÁNG sinh nghi đó nha =))

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:42 pm

toonie

Designer

toonie
Designer

Mi vớ đc con N là số hơi bị hên đó nge PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 1.Nothappy
Mi mà làm chi hắn là ta bụp cho gãy ch... đóPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 1.LOVE

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:47 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

toonie đã viết:
bạn nào có thắc mắc về sắc đẹp của bồ bạn ĐÁNG thì hỏi trực tiếp mình nè =))
ở ngoài và trong ảnh cũng chẳng khác xa bao nhiêu ^^
đơn giản là chơi vs nhau gần 2 năm rồi nên Tn biết rất rõ =))
còn bạn Long í...bồ bạn ĐÁNG mà đi hỏi nhiều vậy bạn ĐÁNG sinh nghi đó nha =))
bạn tn xo nóy rất chý lý ở ngoài vs trong ảnh không khác nhiu cả ,đề nghị bạn TN ú o này hạn chế nóy danh tính bồ em nhá mất công mấy anh em lớp mình ghiền nữa Buon cuoi
Trích dẫn :
Mi vớ đc con N là số hơi bị hên đó nge PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 1.Nothappy
Mi mà làm chi hắn là ta bụp cho gãy ch... đóPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 1.LOVE
Cái này thì khỏi nóy hahaha ,mà ta thách my bụp đó ta bóp chừ chứ mi xạo xạo à ,mi chém đi chứ cứ spam hoài thế em iu XO PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 99965

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:50 pm

toonie

Designer

toonie
Designer

chứ răn =))
gặp 1 lần ta nhớ cả đời :))
ng` hồi trc thằng Kai ghiền k lẽ xấu mi =))
mấy đứa ghiền thì ta ngăn cản rồi đó chứ :-"
hắn ghiền thiệt thì ta k biết đâu nha :))

ta hiền lắm k biết chém đâu =))
mi đừng có nói đến chuyện "bóp" biếc gì ở đây :)
vì chuyện đó mà ta mất nhiều cái đó :)
thực ra chẳng có gì mà có kẻ lúc nào cũng ưa phóng đại sự việc lên :)

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:54 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

toonie đã viết:
chứ răn =))
gặp 1 lần ta nhớ cả đời :))
ng` hồi trc thằng Kai ghiền k lẽ xấu mi =))
mấy đứa ghiền thì ta ngăn cản rồi đó chứ :-"
hắn ghiền thiệt thì ta k biết đâu nha :))

ta hiền lắm k biết chém đâu =))
mi đừng có nói đến chuyện "bóp" biếc gì ở đây :)
vì chuyện đó mà ta mất nhiều cái đó :)
thực ra chẳng có gì mà có kẻ lúc nào cũng ưa phóng đại sự việc lên :)
Ố ồ chị tn đừng nóy cái thông tin mà anh kai ghiền mất công anh em thèm nữa .ờy chị ko cho thì em ko dám bóp đâu ,mi mà hiền thì chắc chỉ có ông hóy mớy ác Buon cuoi

AE chặt tiếp đi em đang đỡ đây

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 2:58 pm

toonie

Designer

toonie
Designer

thế mà có nhiều ng` đi nói ta này nọ giốg như ta cặn bã xã hội ấy :)

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 3:12 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

Birthday Birthday : 01/06/1995
Số bài Số bài : 533
Đến từ Đến từ : hotel room service!!:D♥♥♥
Join date Join date : 02/03/2010
Humor : chém admin làm mồi!♥♥♥
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 29

èo!!thèn nèo dở hơi mới đi noismuy ik toon ak!thía bác smod choa em mạn phép hỏi 1 câu!!thế bác vs kon pồ bác đã ấy ấy by h chưa??? :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 3:37 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

chjxmoe_rotxjen đã viết:
èo!!thèn nèo dở hơi mới đi noismuy ik toon ak!thía bác smod choa em mạn phép hỏi 1 câu!!thế bác vs kon pồ bác đã ấy ấy by h chưa??? :chuoi:
ÉC ấy ấy theo nghĩa của bồ là gì vậy ,khó trả lờy à nha hơ hơ ,thôy thanks bác vì một câu trả lờy hay Buon cuoi ,hiện tại em vs vợ em vẫn chưa có gì ca em nóy thế mấy bác tự hiểu nhá :votay:

Trích dẫn :
thế mà có nhiều ng` đi nói ta này nọ giốg như ta cặn bã xã hội ấy :)
Thôy mi đừng có suy nghì nhìu nữa ha miễn sao mi không phải vậy trong mắt ta là đc rôỳ

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:06 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Birthday Birthday : 16/06/1995
Số bài Số bài : 566
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 100

Topic này để spam hay sao mà ai cũng có vẻ là spammer thế 👅

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:08 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

naughtyboy_dn95 đã viết:
Topic này để spam hay sao mà ai cũng có vẻ là spammer thế 👅
à ừ vì đây là 2pic để chém BQT nên anh em đc phép spam miền phí trong này ,đây là lần đầu anh MOD vào thăm nên đề nghị anh MOD của chúng mình chém thằng SMOD mất dạy kia vào ,chém thật mạnh thật tốt nhé :))

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:12 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Gì chứ chém gió là nghề của anh để anh mở hàng cho .Nói gì thì nói tình hình này thi SMOD (người đầu tiên k có thứ 2) của 4rum ta rất là tự cao (chức mà mình xin mãi k đc còn bị ad chửi) nhưng k sao bởi rứa rất ghét và ưa chém thằng SMOD Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:14 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

naughtyboy_dn95 đã viết:
Gì chứ chém gió là nghề của anh để anh mở hàng cho .Nói gì thì nói tình hình này thi SMOD (người đầu tiên k có thứ 2) của 4rum ta rất là tự cao (chức mà mình xin mãi k đc còn bị ad chửi) nhưng k sao bởi rứa rất ghét và ưa chém thằng SMOD Buon cuoi
ốy đúng là spam vãi bựa thật ,anh chém thì anh chém thẳng đi chứ nóy vậy làm gì ,anh cứ cho những câu hỏy chặt chém thật khó vào nếu em ko ăn đc thì em cho anh 10k đấy ,phần thưởng hấp dẫn vậy còn gì :))

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:15 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Nói gì thế phần thưởng gì ở đây anh miễn phí chém chú e đấy Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:17 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

naughtyboy_dn95 đã viết:
Nói gì thế phần thưởng gì ở đây anh miễn phí chém chú e đấy Buon cuoi
Đề nghị chú mod nhà mình chạy vào page 1 đọc hướng dẫn đi ,10k cho 3 chémmer tốt nhất đậy ,cái gì chứ cái này có lẽ bác mod nhà ta bay vào chém em đẹp nhỉ :))

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:21 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Tạm thời chưa nghĩ ra gì để sau vậy :emso:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:26 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

naughtyboy_dn95 đã viết:
Tạm thời chưa nghĩ ra gì để sau vậy :emso:
HÊ hê nếu bác ko chém đc thì người khác lấy phần thưởng ráng chịu hen ,mà dù gì vẫn còn lâu đến thứ 4 mớy hết hmà Buon cuoi anh MOD nhà mình cố gắng kiếm ít xiền ăn xôi nhé :votay:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:27 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Nói giọng khinh người bố ghét nhưng bố đang post k rảnh nói chuyện vs chú e 👅

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:28 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Nói giọng khinh người bố ghét nhưng bố đang post k rảnh nói chuyện vs chú e 👅

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 2 I_icon_minitime

Sponsored content

PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next