Diễn đàn Học Sinh Lớp 9/1 THCS Trưng Vương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập91tvdn album
Top posters
Mr.Quân (848)
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Empty 
An Evy (847)
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 EmptyPHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Empty 
Pôn Evy (829)
i_am_here_with_you (777)
.Kill (701)
toonie (679)
bjn_hoilong (607)
Kai (573)
naughtyboy_dn95 (566)
King (565)
Similar topics
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Post_t10PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Post_t12

Bài gửiNgười gửi sau cùngThời gian
Happy birthday FORUM !!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Tue Mar 20, 2012 1:31 pm
9.1 come back!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Mon Aug 08, 2011 5:10 pm
Tuyển SMOD , MOD PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Tue Aug 02, 2011 7:44 am
AE 9/1 vào đây PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Tue Jul 26, 2011 5:59 pm
góp ý !!! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Thu Feb 03, 2011 10:17 pm
PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Mon Nov 29, 2010 1:48 pm
Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Mon Nov 29, 2010 1:47 pm
[News]Thế Giới Bá Vương: Chung kết esport hào hứng và sôi động PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Sat Nov 27, 2010 1:44 pm
[News]Thèm offline sinh nhật, gamer tự tổ chức mời NPH nhập tiệc PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Thu Nov 25, 2010 1:37 pm
[News]Asiasoft cũng nổ phát súng game thuần Việt đầu tiên! PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Sun Nov 21, 2010 2:22 pm
[News]Asiasoft sắp ra "FaceBook dành riêng cho... dân game" PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Lastpo10Sun Nov 21, 2010 10:00 am

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Post_f12PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 Post_f10

Share | 

PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:52 am

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

Birthday Birthday : 01/06/1995
Số bài Số bài : 533
Đến từ Đến từ : hotel room service!!:D♥♥♥
Join date Join date : 02/03/2010
Humor : chém admin làm mồi!♥♥♥
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 29

Bài gửiTiêu đề: Re: PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

King đã viết:
chjxmoe_rotxjen đã viết:
hé hé!!múy thèn lùi nớ bị lé các pác ak!! Buon cuoi nói thiệt chứ nhòm zô cái pản mẹc của kon chị thèn lâm sa-kun tau đến mức phụt cưm zô cái screen rồi!! :Ngongac:
pác K nói cái này nề!!cái pic1 thiệt giống cái kon bán bún mắm ở đường đá đông ik!!!hồi nớ tau zô ăn thấy cái mẹc wen wen!!:chuoi:
Híc mấy bác cứ giỡn nhỏ bồ e dễ thương thế mà bán bún thỳ uổng lắm ,híc híc mấy bác cứ chê bồ e hoài rút kinh nghiệm lần sau e ko post hình lên ráng chịu ,Ah em nghe noý chị lô nhà mình cũng đua đòi lắm trong đt hình tự sướng cả lô ,đề nghị chị lô post ít hình lên cho ae mình xem đi Buon cuoi

P/S:híc hic đây là 2pic để chặt chém BQT chứ không phải 2pic để bàn luận các việc đề nghị các bạn không bang luận nữa ,nếu còn tiếp tục sẽ đc xem như spam và bị del bài
èo!!!thế pác smod thấy pic tớ sâu-kun tự sướng hả!!!???:chuoi: pác cũng tọc mạch đáo để nhể!! :violon: nếu thích thỳ hồi nèo tớ post choa 1 loạt mòa ngắm nhá!!tks::X

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:56 am

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

little_penguin_poporo đã viết:
lô ơi, mánh là thế lày lày, mở nhìu tab ra, mỗi tab 1 topic, hễ thấy có ai động đậy là nhảy vô post liền ko chậm trễ. Có điều máy phải xịn + nhanh :chuoi:
uk!!cám ơn pé nhá!!há há!!zậy lòa tớ cóa mánh đập lại pác mod naughty rồi nhá!!:chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:37 pm

bjn_hoilong

Gold member

bjn_hoilong
Gold member

Birthday Birthday : 30/09/1995
Số bài Số bài : 607
Đến từ Đến từ : trưng vương cì kun
Join date Join date : 01/03/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 20

phòng chém 1 chặp lại biến thành phòng j` thế này :emso:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:39 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

fòng bắn :bia:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:43 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

hok phải!!đang chém gió cơ mòa!!tự nhiên quay qua fighting là ren???????????? :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:44 pm

bjn_hoilong

Gold member

bjn_hoilong
Gold member

thôu em chém tip có cơ may đạt giải thưởng thỳ mừng,bác King cho hỏi sau ni pác có đingh đy Sing hok,nếu đậu kì thy :violon:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:47 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

ak!!mòa choa e mạn phép hỏi 1 câu!!pa pác K cóa máu dê hok mòa nge múy đứa đồn ầm cả lên thế!!/??? :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:52 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Birthday Birthday : 16/06/1995
Số bài Số bài : 566
Đến từ Đến từ : Hội chơi đĩ nhưng con đĩ này bị ấu trĩ :))
Join date Join date : 24/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 100

Chài fòng chém thì chém fải có người hiến thân mới chém đc chứ có ai đâu thì vào xịt đại thôi Hài vãi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:59 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

chứ pác K bỏ ra bàn chém làm bù nhìn hả???hok chém ổng thì chém ai!!đề nghị đổi nạn nhân ik!!pác K bị chém trọng thương nằm bệnh viện roài!!! :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:00 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Thằng quân bị chém hồi nào mới thằng quý thôi mà

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:06 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

thì tau nói thèn mập lồi rốn chứ ai zào đây nữa!!nhưng mòa nên thay nạn nhân ik!!thèn mập dính chưởng trọng thương roài!! :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:08 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Nhưng nó treo giải rồi fải cố để nó đưa hình ra cho chém lấy giải

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:12 pm

chjxmoe_rotxjen
chém admin làm mồi!♥♥♥

Gold member

chjxmoe_rotxjen
Gold member

nóa đưa roài đấy còn ji!!thèn này, sao múy hum ney mất tích ik!!!còn chưa công bố giải thưởng nữa chớ!!!@.@ :chuoi:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:17 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

chắc nói chơi sợ tốn k dám lên chứ jì Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 6:31 pm

bjn_hoilong

Gold member

bjn_hoilong
Gold member

còn có anh ad chung tiền trao giải muk`,sợ tốn cái j` Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:12 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

Số bài Số bài : 565
Join date Join date : 25/02/2010
Chỉ số EQ của bạn Chỉ số EQ của bạn : 194

Kai đã viết:
bồ pác King bán bún mắm hỡ :-O hèn gì nguời pác này hôi mùi mắm ="=
Haha pồ em bấn bún mắm thế mà hồy trước cũng đc anh KAI nhà mình để ý đến đấy ,em nhớ em cho nó tắm sạch lắm cơ mà làm sao hôy mùi mắm đc chắc do bác nhầm đấy ,chắc mùi của bác mà bác tưởng là mùi của nhỏ pồ em Buon cuoi

Trích dẫn :
èo!!!thế pác smod thấy pic tớ sâu-kun tự sướng hả!!!???Banana pác cũng tọc mạch đáo để nhể!! violon nếu thích thỳ hồi nèo tớ post choa 1 loạt mòa ngắm nhá!!tks::X
Ốy cái đó là do lần em giưt điện thoại của chị á em thấy chị để hình bé điên nào trên hình nền đt nhìn hồy mớy ra mặt chị đấy híc híc ,đề nghị chị nóy thì làm liền đi post liền lun cho anh em chiêm ngưỡng vẻ đẹp tiềm ẩn tiềm hoài vẫn ẩn của chị lô nhà mình chứ :tuhieu: Buon cuoi

Trích dẫn :

thôu em chém tip có cơ may đạt giải thưởng thỳ mừng,bác King cho hỏi sau ni pác có đingh đy Sing hok,nếu đậu kì thy violon
Bác bin nhà mình hỏi một câu rất ư là hôi lông Buon cuoi em mà ko đi thì em cũng chả ở nhà không đi trại làm gì ,em mà đc đậu thì chắc em tổ chức tiệc ct ae nhà mình quá Buon cuoi thôy chỉ bik cô gắng hên xui thoy :tuihieu:

Trích dẫn :
ak!!mòa choa e mạn phép hỏi 1 câu!!pa pác K cóa máu dê hok mòa nge múy đứa đồn ầm cả lên thế!!/??? Banana
Đàn ông mà ko có máu dê thì sao đc thực sự thì ai cũng có nhưng vấn đề là bik kìm nén thôy em kìm nén tốt lắm

Trích dẫn :

chứ pác K bỏ ra bàn chém làm bù nhìn hả???hok chém ổng thì chém ai!!đề nghị đổi nạn nhân ik!!pác K bị chém trọng thương nằm bệnh viện roài!!! Banana
Mấy bác nhà mình hồy trước đến giờ chỉ như gãi ngứa em thôy ,làm sao mà làm em trọng thương đc Buon cuoi mấy bác cứ tiếp tục chém em đang đỡ ,theo đúng lịch thì t3 là ngày cuối cùng t4 tổng kết và thứ 5 chuyển sang nạn nhân mớy có thể là bác ad chó chết nhà mình :tuhieu:

Trích dẫn :
nóa đưa roài đấy còn ji!!thèn này, sao múy hum ney mất tích ik!!!còn chưa công bố giải thưởng nữa chớ!!!@.@ Banana
Trích dẫn :

chắc nói chơi sợ tốn k dám lên chứ jì Buon cuoi
Híc híc ,em đi học cả buổi chìu nay nên h em mớy lên đc ,cái gì chứ mấy trò ăn chơy này em chơy đẹp lắm ko sợ tốn đâu mấy anh mấy chị khỏi lo Buon cuoi
Trích dẫn :
còn có anh ad chung tiền trao giải muk`,sợ tốn cái j` Buon cuoi
Nhầm rồy cưng tiền giải ni một mình anh chịu anh ad ko có liên quan gì ở đây cả hì hì nên mún cõ xiền thì cố gắng mà chém đẹp vào nhé :))

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:15 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

mà giải chi r mi ... nói ngắn gọn ta hỉu na... đọc lại trang đầu dài quá k mún đọc :emso:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:16 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

Thằng nào chém nó mà nó đỡ éo đc thì đc 10k có 3 giải thứ 4 trao 👅

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:19 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

SLKK đã viết:
mà giải chi r mi ... nói ngắn gọn ta hỉu na... đọc lại trang đầu dài quá k mún đọc :emso:
Không đọc =không tiền :)) ,ta đã chi tiền ra thì chịu khó đọc đi chẳng lẽ ta vừa mất cả sức lẫn tiền :Hehe: ,đọc đi
Trích dẫn :
Thằng nào chém nó mà nó đỡ éo đc thì đc 10k có 3 giải thứ 4 trao tongue
Theo hiện tại thì chỉ mỗi mình bác chixmoe có đc thôy các bạn cố gắng lên không thì em đỡ tốn :))

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:19 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

10k làm j :evil:

mà có ai có giải chưa :emso:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:22 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

SLKK đã viết:
10k làm j :evil:

mà có ai có giải chưa :emso:
Mài bik 3 đứa 30k bằng tiền ăn sáng một ngày của tau đó không T_T ,vì 4r mơý lập nên tiền đéo nào mà có ,hiện tại chỉ mỗi mình bác chixmoe có khả năng thôy :Hehe: anh em càn cố gắng tập chém :))

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:27 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

để mai ... ta lên lớp kím con dao ... chặt tay thằg mập ... cho nó theo nghiệp cha zà lun

Buon cuoi Buon cuoi Buon cuoi

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:45 pm

naughtyboy_dn95

SuperModerator

naughtyboy_dn95
SuperModerator

SMOD báo là có chixmoe có giải rồi kìa cố lên anh còn 3 ngày nữa lận

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:53 pm

Anonymous

Khách viếng thăm

Khách vi

thằg mập đi mô r ... răg im re rứa bây :emso:

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:58 pm

Assistant of Admin

King
Assistant of Admin

SLKK đã viết:
thằg mập đi mô r ... răg im re rứa bây :emso:
Tụi mày toàn spam tau màk rep thì chả khác nào spam theo chúng mình này im lặng chờ đc chém Buon cuoi

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

PHÒNG CHÉM SỐ 1 :   SMOD KING (ae vào chặt nó nào ) - Page 5 I_icon_minitime

Sponsored content

PHÒNG CHÉM SỐ 1 : SMOD KING (ae vào chặt nó nào )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 5 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next